Executive

 

รองอธิการบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์และสื่อสารองค์กร   
รศ.พฤทธิ์ ศุภเศรษฐศิริ

Vice President for International Relations and Communications
Associate Professor Prit Supasetsiri, M.F.A.

 

   

ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์และสื่อสารองค์กร
รักษาการแทนผู้อำนวยการส่วนวิเทศสัมพันธ์และสื่อสารองค์กร

อ.ดร.วรินทรา ศิริสุทธิกุล

Assistant to the President,
Director
Office of International Relations and Communications

Dr.Varintra  Sirisuthikul

   

ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์และสื่อสารองค์กร
อ.ดร.ยุคลวัชร์ ภักดีจักริวุฒิ์

Assistant to the President for International Relations and Communications
Dr.Yukolwat Bhakdechakriwut

International Cooperation

 

หัวหน้างานความร่วมมือกับต่างประเทศ
นายศักดิธัช วรรธนภาคย์

Head of International Cooperation
Mr. Sakditat Watanapak

ติดต่อ 12347
sakditat@g.swu.ac.th

     

 

 

นายเอกรินทร์ โสมรักษ์
นักวิเทศสัมพันธ์

Mr. Ekarin Somruk
International Relations Officer

ติดต่อ 12346
ekarin@g.swu.ac.th

     

 

International Protocol

 

หัวหน้างานงานพิธีการต่างประเทศ
นางอัมพิกา รูเธอร์ฟอร์ด

Head of International Protocol
Mrs. Ampika Rutherford

ติดต่อ 12345
ampika@g.swu.ac.th

     

 

 

นางบุปผชาติ ตรีทศ
นักวิเทศสัมพันธ์

Mrs. Buppachat Treetos
International Relations Officer

ติดต่อ 12348
buppach@g.swu.ac.th

   

นางสาวศักดิ์ศิรินทร์ สุโพธิ์ภาค
นักวิเทศสัมพันธ์

Ms. Saksirin Suphophak
International Relations Officer

ติดต่อ 12341
saksirin@g.swu.ac.th

International Projects

 

หัวหน้างานโครงการพิเศษนานาชาติ
นางสาวรัชนี นพจิราพงษ์

Head of International Projects
Ms. Ratchanee  Nopjirapong

ติดต่อ 12344
ratch@g.swu.ac.th

     

 

 

นางสาวเจนจิรา กลับแสง
นักวิเทศสัมพันธ์

Ms. Janejira Klubsaeng
International Relations Officer

ติดต่อ 12349
janejirak@g.swu.ac.th

   

นางสาวปัทมา อนุอินทร์
นักวิเทศสัมพันธ์

Ms. Pattama Anuin
International Relations Officer

ติดต่อ 12350
pattamaa@g.swu.ac.th

Public Relations

 

หัวหน้างานประสานงานข่าวและประชาสัมพันธ์
นางอุไรวรรณ วรรณะ

Head of Public Relations  
Mrs. Uraiwan Wanna

ติดต่อ 15666
uraiwan@g.swu.ac.th

     

 

 

นางสาวกีรติ ศิริสมบัติ
นักสื่อสารองค์กร

Ms. Keerati Sirisombut
Public Relations Officer

ติดต่อ 11106
keeratis@g.swu.ac.th

   

นางสาวภัทรพร หงษ์ทอง
นักสื่อสารองค์กร

Ms. Bhattaraporn Hongtong
Public Relations Officer

ติดต่อ 15666
bhattaraporn@gmail.com 

 

นางสาววารุณี สิรินทร์
นักสื่อสารองค์กร

Ms. Warunee Sirin
Public Relations Officer

ติดต่อ 21021
waruneesi@g.swu.ac.th

   

นางสาวสิริมา แสงสงคราม
นักสื่อสารองค์กร

Ms. Sirima Sangsongkram
Public Relations Officer

ติดต่อ 11108
sirimasa@g.swu.ac.th

Corporate Image

 

หัวหน้างานสื่อสิ่งพิมพ์และสื่อสร้างสรรค์
นางฉันทนียา วิศปาแพ้ว

Head of Corporate Image
Mrs. Chantaneeyar Wispaphaew

ติดต่อ 15666
chantaneeyar@gmail.com

     

 

 

นายกฤชสุวัชร์ ประโยชน์พิบูลผล
นักวิชาการโสตทัศนศึกษา

Mr. Kritsuwat Prayotpiboonphon
Audio-Visual Technical Officer

ติดต่อ 11108
kritsuwat@g.swu.ac.th

   

นางสาวพจมาน  คำมัง
นักสื่อสารองค์กร

Ms. Pojaman  Khammoun
Public Relations Officer

ติดต่อ 15666
pojaman@g.swu.ac.th

 

นายศักดินนท์ พุ่มพฤกษ์
นักสื่อสารองค์กร

Mr. Sakdinon Phoomphuk
Public Relations Officer

ติดต่อ 21021
sakdinon@g.swu.ac.th

   

นายกิตติภาส ศักดากัมปนาท
นักวิชาการโสตทัศนศึกษา

Mr. Kittipas Sakdakampanat
Audio-Visual Technical Officer

ติดต่อ 15666
kittipas.poh@g.swu.ac.th

 

นางสาวมลชนก ผาสุข
นักวิชาการช่างศิลป์

Ms. Molchanok Pasuk
Academic Artist

ติดต่อ 21021
molchanok@g.swu.ac.th

     


 

Administrative Unit

 

นายอชิร ลีเสย
นักวิชาการพัสดุ

Mr. Achira Leesoie
Supply Officer

ติดต่อ 11107
achira@g.swu.ac.th 

   

นางสาวพัชรวรรณ กุลพันธ์
นักวิชาการเงินและบัญชี

Ms. Patcharawan Kunlaphun
Finance and Accounting Analyst

ติดต่อ 11108
patcharawan@g.swu.ac.th

 

นางคำนึง พ่วงปิ่นเพชร์
พนักงานบริการ

Mrs. Kumnaug Paungpinpetch
Service staff

ติดต่อ 15666
kumnaug@g.swu.ac.th

   

นางสาววทันยา ปัสสาสัย
พนักงานบริการ

Ms. Watanya Patsasai
Service staff

ติดต่อ 15642
watanya@g.swu.ac.th